| Tên | Băng tải cổng kính thiên văn và máy băng tải & băng tải |
|---|---|
| Thời gian chu kỳ | 15S |
| Nguồn cấp | 100-230V AC (người dùng chỉ định) |
| Tải điện | Tối đa 200 Volt |
| Khối lượng dòng khí | Lên đến 10 L / phút |
| Tên | Pcb Flipper Băng tải quay Pcb chất lượng cao |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | 10 giây |
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Tên | Pcb Flipper Băng tải quay Pcb chất lượng cao |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | 10 giây |
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | Thanh 4 - 6 |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Tên | Pcb Flipper Băng tải quay Pcb chất lượng cao |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | 10 giây |
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | Thanh 4 - 6 |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |