| Tên | PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| PCB áp dụng tối đa | 300 * 570mm |
| Nguồn cấp | 220V / 110V |
| Cách sử dụng | LED Tube Sản xuất số lượng lớn |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Tên | PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm / s hoặc 500mm / s |
| Độ dày PCB | 0,6-3,5mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Công suất động cơ | 250W |
| Kích thước PCB tối đa | 650 * 400mm |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |