| Vôn | AC 220 V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh (W) | 4.2kw |
| Tốc độ định tuyến | 2 giây mỗi điểm |
| Kích thước PCB | 450 * 450mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |