| tên | Bảng điều khiển PCB |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn ESD |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Thương hiệu | CW |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |