| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| LƯỠI | 9 (hơn hoặc ít hơn) |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Giảm thiểu dài nhất | 450mm |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 1,0-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Sử dụng | PCB tách, dải LED, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB |
| Lái xe | Khí nén |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Sử dụng | phân tách cho PCB, dải LED, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| tên | Máy tách PCB |
| Loại | Loại khí nén |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Chiều dài lưỡi dao | 450mm |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Máy khử bảng PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | t/t, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Tên | Punching Depaneling Die |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| vật liệu cho mô hình | Thép tốc độ cao |
| Loại hình | Tùy chỉnh |
| Thời gian sẵn sàng | 7-15 ngày |
| Vật chất | PCB, dải LED, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | pcb depaneling |
| Lái xe | Khí nén |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |