| Hình dạng PCB | Kết nối chung |
|---|---|
| Lợi thế | Giá thấp |
| phân tách pcb | phân tách pcb |
| Số lần hành động | 12 lần / phút |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,50-0,70 Mpa |
| Tên | Tẩy da chết |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng định tuyến |
| Độ dày Pcb | tối đa 3,5 mm |
| PCB Nibbler | PCB Nibbler |
| Trượt đột quỵ | 2 mm |
| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
| đang làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1200 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Cú đấm trọng tải tiêu chuẩn (Tấn) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Ứng dụng | Hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Kích thước | 280x105x185mm |
| Cân nặng | 2kg |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,5-0,7Mpa |
| Số mô hình | CWV-LT |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |