| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán phù hợp với biển, an toàn, không cần phải bốc khói |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | 330mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| vật liệu balde | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | trình độ kỹ năng điều hành |