| Độ dài cắt | 460 /720mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | kẻ thù miễn phí một năm |
| giao hàng tận nơi | trong vòng 7 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | Một năm miễn phí |
| Nền tảng | 500*270mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài PCB | không giới hạn |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |