| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | 330mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Sử dụng | cắt bảng led, pcb.. |
| Số lượng lưỡi dao | 6 mảnh |
| Hình dạng của lưỡi dao | kiểu vòng tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |