| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| Động cơ | Động cơ bước chính xác cấp vi mô Nhật Bản |
|---|---|
| Chế độ di chuyển | Điểm tới điểm, Đường liên tục |
| Quá trình lây truyền | Dây đai Nhật Bản, hướng dẫn tuyến tính chính xác |
| Độ lặp lại | ±0,01mm/200mm |
| bảo hành | 12 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi dao | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO |
| Công suất cắt | 330mm |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |