| Kích thước nền tảng | 500 * 270mm ((có thể được tùy chỉnh làm) |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| tuổi thọ | 7-8 tháng |
| Cắt nhanh | 0-400mm/giây |
| độ dày cắt | 1,0-3,5mm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| Đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Độ dày ngăn cách | 0,8-3,0mm |
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Sự chi trả | TT trước |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
|---|---|
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chiều dài nền tảng | Tiêu chuẩn 500mm, có thể tùy chỉnh chiều dài bất kỳ |
| Tên | PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm / s hoặc 500mm / s |
| Độ dày PCB | 0,6-3,5mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy cắt laser PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Quyền lực | AC220V |
| Tia laze | 355nm |
| Tên sản phẩm | Máy tách laser PCB/FPC |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Loại máy | Loại tự động |