| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Lưỡi | Tròn và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài riêng biệt | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Loại lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Kiểu | Loại khí nén |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Vật liệu đục đục | thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 330mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| chiều cao thành phần | lên đến 50mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |