| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | số 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | số 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | số 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | số 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Tốc độ tháo dỡ | Điều khiển thủ công |
| Loại PCB | Tấm PCB có khớp phay |
|---|---|
| Vật liệu PCB | Nhôm FR4 FPC |
| độ dày pcb | 0,3-1,0mm |
| Sức mạnh | 220V (Tùy chỉnh) |
| Trọng lượng | 530kg |
| Loại PCB | Tấm PCB có khớp phay |
|---|---|
| Vật liệu PCB | Nhôm FR4 FPC |
| độ dày pcb | 0,3-1,0mm |
| Sức mạnh | 220V (Tùy chỉnh) |
| Trọng lượng | 530kg |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Vật liệu cho các lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Đăng kí | cắt pcb, led board .PCBA ... |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |