| Chất liệu làm mô hình | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
| Cách vận chuyển | FOB / CIF / EXW |
| Loại cắt | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Cách vận chuyển | FOB / EXW / CIF |
| Vật liệu | thép tốc độ cao |
| Chính sách thanh toán | T/T |
| Đặc điểm | tùy chỉnh |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp(tấn) | số 8 |
| Giảm tốc độ | Khí nén |
| chi tiết đóng gói | Bao bì bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 450mm |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| Mô hình | CWV-1A |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| Độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Loại bảng | V Groove |
|---|---|
| độ chính xác cắt | ±0,01mm |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Giảm độ dày | 0,6-3,5mm |
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |