| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Mô hình | CWVC-330 |
|---|---|
| Kích thước | 620mm x 230mm x 400mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 165kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 600mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Áp suất không khí | 3-30T (được tùy chỉnh) |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |