| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Chính sách thanh toán | t/t, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | FOB /EXW/CIF |
| MOQ | 1 bộ |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Khí nén |
| Đóng góp(tấn) | số 8 |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Khí nén |
| Đóng góp(tấn) | số 8 |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
|---|---|
| Loại lưỡi | lưỡi dao sắc bén |
| Độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Cắt nhanh | theo trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Kiểu | Khí nén |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Chiều dài cắt tối đa | vô hạn |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Ứng dụng | Làm sạch bề dày khác nhau FR4 / Bảng nhôm |
| Thời gian giao hàng | 1-3 NGÀY |
| Avantage | Hoạt động dễ dàng, bảo vệ thành phần tốt |