| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp Plyooden |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| Khả năng cung cấp | 50 Bộ / Tháng |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | 330mm |
| Lưỡi | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu PCB | FR4, Nhôm, CEM |
| Máy cắt chữ V | Máy cắt chữ V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |