| Bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Chiều dài cạn kiệt | không giới hạn |
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
| Nền tảng | Có thể tùy chỉnh |
| Quyền lực | 110/220 V |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Máy cắt PCB thủ công |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |