| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Máy nạp Pcb Auto ‐ Counter Sản xuất tại Đông Quan Trung Quốc | 1500 * 790 * 1250 2090 * 790 * 1250 |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 4‐7kg / cm2 |
| Kích thước tạp chí | 320 * 355 * 567 (mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 20 mm |
| Kích thước PCB | 60 ~ 250 * 330mm |
| Máy nạp Pcb Auto ‐ Counter Sản xuất tại Dongguang Trung Quốc | 1500 * 790 * 1250 2090 * 790 * 1250 |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 4‐7kg / cm2 |
| Kích thước tạp chí | 320 * 355 * 567 (mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 20mm |
| Kích thước PCB | 60 ~ 250 * 330mm |