| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Tên | Punching Depaneling Die |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| vật liệu cho mô hình | Thép tốc độ cao |
| Loại hình | Tùy chỉnh |
| Thời gian sẵn sàng | 7-15 ngày |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 600mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Tốc độ định tuyến tối đa | 100mm/giây |
|---|---|
| cố định cứng nhắc | Đa năng thimble & vật cố định chống tĩnh điện |
| Tốc độ tối đa | 60000 vòng / phút |
| độ dày của bảng điều khiển | 3mm |
| Phạm vi định tuyến | 320mm * 320mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 770*510*450 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tiêu đề tối thiểu (Set) | 1 |
| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |