| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 720 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | Một năm |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Khu vực làm việc tiêu chuẩn | 320 * 320mm |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Tần số | 50-60 giờ |
| Bàn | 2 |