| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Kích thước | 620X 270X 320mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 40kg |
| tháo dỡ PCB | tháo dỡ PCB |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| Độ dài cắt | 460/600/1200 mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Chiều dài sóng | 355um |
|---|---|
| siêu | Sự tiêu thụ ít điện năng |
| Tia laze | 12/15 / 17W |
| Nhãn hiệu laser | optowave |
| Quyền lực | 220V 380V |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Lưỡi | sử dụng thép tốc độ cao |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Lưỡi | sử dụng thép tốc độ cao |
| Kích thước tối đa PCB | 460 * 460mm (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Tia laze | Laser UV thể rắn |
| Thương hiệu Laser | Quang học |
| Cắt chính xác | ± 20 mm |
| Tên | Hệ thống khử tia laser |