| Máy nạp Pcb Auto ‐ Counter Sản xuất tại Dongguang Trung Quốc | 1500 * 790 * 1250 2090 * 790 * 1250 |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 4‐7kg / cm2 |
| Kích thước tạp chí | 320 * 355 * 567 (mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 20mm |
| Kích thước PCB | 60 ~ 250 * 330mm |
| tên | Bộ định tuyến pcb tự động |
|---|---|
| Đặc điểm | Hiệu quả cao với nền tảng làm việc kép |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | Cung ứng dịch vụ đường biển |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Chiều rộng PCB | 300mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| Thiên thần cắt chữ V | > 40 ° |
| Cắt nhanh | 300-500 / s |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Chiều rộng PCB | 300mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| Thiên thần cắt chữ V | > 40 ° |
| Cắt nhanh | 300-500 / s |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |