| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| Mô hình | CWVC-330 |
|---|---|
| Chiều dài cắt pcb | 330 |
| Kích thước | 700x210x400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0,3x3,5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Máy cắt PCB thủ công |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |