| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Độ dài tối đa của PCB | 330mm/270mm ((Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Lưỡi | sử dụng thép tốc độ cao |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWVC-330 |
|---|---|
| Kích thước | 620mm x 230mm x 400mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 165kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Thương hiệu | CW |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |