| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao linh kiện | 70mm |
| dung sai cắt | ±0,1mm |
| lưỡi móc | Máy cắt móc |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 200 mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |