| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 200 mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| tên | Máy tách cắt PCB V |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi | 3 bộ (6 cái) |
| Hình dạng của lưỡi dao | lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | không giới hạn |
| LƯỠI | 3 bộ |
| Điều khiển | Động cơ |
| độ dày pcb | 0,8-3,5mm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Sử dụng | cắt bảng led, pcb.. |
| Số lượng lưỡi dao | 6 mảnh |
| Hình dạng của lưỡi dao | kiểu vòng tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Ứng dụng | Tấm nhôm Fr4 Cem1 Cem3 |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| Khả năng cung cấp | 50 Bộ / Tháng |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |