| Tốc độ định tuyến tối đa | 100mm/giây |
|---|---|
| cố định cứng nhắc | Đa năng thimble & vật cố định chống tĩnh điện |
| Tốc độ tối đa | 60000 vòng / phút |
| độ dày của bảng điều khiển | 3mm |
| Phạm vi định tuyến | 320mm * 320mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| certification | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8/9/10 bộ (được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200 mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5 mm |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| độ dày cắt (mm) | 0,3-3,5 |
|---|---|
| tốc độ cắt | theo trình độ kỹ năng của người vận hành |
| bảo hành | 12 tháng không tính phí |
| Kích thước (mm) | 570*210*400 |
| Trọng lượng ((kg) | 130 |