| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | 330mm |
| Lưỡi | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu PCB | FR4, Nhôm, CEM |
| Máy cắt chữ V | Máy cắt chữ V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5 |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Loại | Khí nén |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |