| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước | 620X 270X 320mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 40kg |
| tháo dỡ PCB | tháo dỡ PCB |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán phù hợp với biển, an toàn, không cần phải bốc khói |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |