| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| Kích thước PCB | 450 * 350mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Quyền lực | 220v |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Nhãn hiệu | Chuang Vĩ |
| Gốc | Trung Quốc |
| Moq | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330 mm |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5 mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| vật liệu balde | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | trình độ kỹ năng điều hành |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |