| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Độ dài tối đa của PCB | 330mm/270mm ((Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Lưỡi | sử dụng thép tốc độ cao |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Lưỡi | sử dụng thép tốc độ cao |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 400 * 400mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200/330/400/450/480 mm |
| Loại | loại khí nén |
| hình dạng lưỡi dao | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | 330mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |