| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Cú đấm trọng tải tiêu chuẩn (Tấn) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Áp suất không khí làm việc (Mpa) | 0,5-0,7 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 730×810×1700 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Khí nén |
| Đóng góp(tấn) | số 8 |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Khí nén |
| Đóng góp(tấn) | số 8 |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |