| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Cách vận chuyển | FOB / EXW / CIF |
| Vật liệu | thép tốc độ cao |
| Chính sách thanh toán | T/T |
| Đặc điểm | tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Thuận lợi | PCB riêng biệt không có microstrees |
| Loại | Loại tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |
| tên | máy bóc tách puching bán tự động |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Cú đấm trọng tải tiêu chuẩn (Tấn) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Khuôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | FPC/PCB |
| Thương hiệu | CW |
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70Mpa |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |