| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | số 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330×220 |
|---|---|
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | Khí nén |
| Cắt nhanh | 0-1000 mm / s |
|---|---|
| Từ khóa | đột dập |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| kích thước PCB | 220x320mm |
| trọng lượng sản phẩm | 150kg |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Áp lực | 8T |
| Kích thước | 730 X 810 X 1700 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Trầm cảm | 0,45-0,7Pa |
| lực lượng đấm | 3-10T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm (có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Cách vận chuyển | FOB / EXW / CIF |
| Vật liệu | thép tốc độ cao |
| Chính sách thanh toán | T/T |
| Đặc điểm | tùy chỉnh |