| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | Tự động |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| tên | Máy đột dập Pcb tự động |
|---|---|
| Ưu điểm | đấm pcb mà không strees |
| đặc trưng | Tách pcb / fpc theo mô hình |
| Thành lập | 1999 |
| Đóng góp | 8t - 30t |
| MOQ | 1 BỘ |
|---|---|
| Tên | mô hình đấm |
| vật liệu cho mô hình | Thép tốc độ cao |
| Loại hình | Tùy chỉnh |
| Thời gian sẵn sàng | 7-15 ngày |
| Chất liệu làm mô hình | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày |
| Cách vận chuyển | FOB / CIF / EXW |
| Loại cắt | đấm |
| bảo hành | 12 tháng không tính phí |
|---|---|
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Cú đấm đóng góp | 3 (khách hàng có thể thực hiện tới 30T) |
| Khu vực làm việc | 330 * 220 (có thể tùy chỉnh) |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| bảo hành | 12 tháng không tính phí |
|---|---|
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Cú đấm đóng góp | 3 (khách hàng có thể thực hiện tới 30T) |
| Khu vực làm việc | 330 * 220 (có thể tùy chỉnh) |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |