| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Thời gian dẫn | 1 ngày sau khi thanh toán |
|---|---|
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| thành lập năm | 1999 |
| Gốc | Trung Quốc |
| Khung mạnh mẽ Pcb Depanelizer cho bảng kim loại Pcb Fpc cứng | 900 * 760 * 750 |
|---|---|
| Tối thiểu hóa dài nhất | không tưởng |
| Giảm thiểu độ dày | 0,3-3,5mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trọng lượng máy | 475kg |
| Tên | PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| PCB áp dụng tối đa | 300 * 570mm |
| Nguồn cấp | 220V / 110V |
| Cách sử dụng | LED Tube Sản xuất số lượng lớn |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |