| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Hình dạng PCB | Kết nối chung |
|---|---|
| Lợi thế | Giá thấp |
| phân tách pcb | phân tách pcb |
| Số lần hành động | 12 lần / phút |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,50-0,70 Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB bằng laser |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Điều kiện | mới |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy tách lớp Laser PCB / Máy tách lớp Laser |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Quyền lực | Ac220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hệ điêu hanh | Cửa sổ 7 |
| kích thước PCB | 450*350 (bất kỳ kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220/110V |
| Máy hút bụi | 3.5KW |
| Bàn làm việc | 2 |
| Tên | Máy đứng kết nối kiểm tra PCB |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100-230V AC |
| Tải điện | Tối đa 100VA |
| Chiều cao truyền | 900 ± 20 mm |
| Hướng giao hàng | Trái → Phải hoặc Phải → Trái |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |