| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 1035*345*620mm |
| Giảm độ dày | 0,1-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 304kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Đầu ra xi lanh (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| Hành trình xi lanh (mm) | 10 |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Áp suất hoạt động (bar) | 4 ~ 6 |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |