| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cạn kiệt | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Kiểu | Khí nén |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | Khí nén |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| công suất cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Lưỡi | Tuyến tính |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Vôn | AC 220 V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh (W) | 4.2kw |
| Tốc độ định tuyến | 2 giây mỗi điểm |
| Kích thước PCB | 450 * 450mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán phù hợp với biển, an toàn, không cần phải bốc khói |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Name | PCB,FPC Automatic Hot Bar Soldering Machine |
|---|---|
| Color | White |
| Size | 200 X 380 X 1400mm |
| Working Area | 110mm X 150mm |
| Tolerance Of Pressing | 0.05MPA |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |