| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 200 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/600/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |