| Tên sản phẩm | Máy khử PCB |
|---|---|
| Loại | BỘ ĐỊNH TUYẾN CNC |
| Đặc điểm | Căng thẳng thấp nhất |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ nước ngoài | cung cấp theo yêu cầu của khách hàng |
| Mô hình | CWVC-330 |
|---|---|
| Max. PCB độ dài độc lập | 330mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày lớp phủ PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V 10W |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Giảm thiểu dài nhất | 450mm |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 1,0-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| sức mạnh(w) | 400 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| bộ định tuyến PCB | độ chính xác trục |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Độ dày pcb tối đa | 5mm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| kích thước PCB | 320*320mm (tiêu chuẩn) |
| Con quay | KAVO hoặc sao mai |
| Mô tả | Bộ định tuyến khử PCB |