| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |
| Warranty | free for one year |
|---|---|
| Spindle | KAVO |
| PCB Size | 320*320mm |
| PCB | RF1, FR4, MCPCB |
| Voltage | 110/220v 50/60Hz |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| tên | Máy tách PCB chữ V |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |