| tên | Máy tách PCB chữ V |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |
| sản phẩm | V-Cut PCB tách |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Chuang Vĩ |
| Màu sắc | Trắng |
| Chiều dài cắt tối đa | 430mm |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Lái xe | Khí nén |
|---|---|
| thiết bị điện | 150w |
| Khung | loại C |
| Bước sóng laze | 355nm |
| Chế độ máy | MT-2100-AS/AW |
| Place of Origin | China |
|---|---|
| Weight | 600kgs |
| PCB thickness | 0.3-3.5mm |
| Spindle | Morning star |
| Cutting precision | 0.1mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cắt nhanh | 0-1000 mm / s |
|---|---|
| Từ khóa | đột dập |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| kích thước PCB | 220x320mm |
| trọng lượng sản phẩm | 150kg |
| sức mạnh(w) | 400 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| bộ định tuyến PCB | độ chính xác trục |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Độ dày pcb tối đa | 5mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |