| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| Tên | Bộ phân tách PCB / FPC bằng laser |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Quyền lực | AC220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Vật liệu PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Rãnh chữ V Độ chính xác độ dày dư | ± 2 triệu |
|---|---|
| Nền tảng làm việc | Tối đa: 1550mm * 630mm |
| Độ dày | hướng dẫn sử dụng |
| Định vị Dowel | Đường kính: 2MM (7PCS) |
| Bề dày của một thanh gươm | 2 mm |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Con quay | Trung Quốc |
| Loại lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Tên | Máy ghi PCB |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |