| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Trọng lượng | 1900kg |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Quyền lực | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép cao tốc Nhật Bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | 400mm/giây |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Công nghệ gắn kết bề mặt | SMT |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Đặc tính | Kinh tế, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Độ lệch chiều cao | 60-110mm |
|---|---|
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Con quay | 50000 vòng / phút |
| Bảo vệ | làm mát tự/gió |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| tên sản phẩm | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tốc độ trục chính | 60000R / M |
| Quyền lực | 2,6KW 220V |
| Vật liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Lựa chọn |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |