| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 200 mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| kích thước PCB | 320*320mm (tiêu chuẩn) |
| tên | Máy định tuyến PCB |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| Rãnh chữ V Độ chính xác độ dày dư | ± 2 triệu |
|---|---|
| Nền tảng làm việc | Tối đa: 1550mm * 630mm |
| Độ dày | hướng dẫn sử dụng |
| Định vị Dowel | Đường kính: 2MM (7PCS) |
| Bề dày của một thanh gươm | 2 mm |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |
| Cách cắt nhỏ | FOB / EXW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
| Sử dụng | cắt Fr4, PCBA, bảng nhôm dẫn, v.v. |
| Hệ thống | loại tự động |
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Lựa chọn |
| Đặc trưng | với hai khu vực làm việc |
| thành lập năm | 1999 |
| Chiều dài cắt tối đa | vô hạn |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Ứng dụng | Làm sạch bề dày khác nhau FR4 / Bảng nhôm |
| Thời gian giao hàng | 1-3 NGÀY |
| Avantage | Hoạt động dễ dàng, bảo vệ thành phần tốt |
| Kích thước | 620X 270X 320mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 40kg |
| tháo dỡ PCB | tháo dỡ PCB |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |