| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Sức mạnh | 110v hoặc 220v |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Bảng mạch PCB |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Gói | bằng gỗ |
| Tên sản phẩm | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tốc độ trục chính | 60000R/M |
| Vật cố định | tùy chỉnh |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Kích thước máy | 40*40*34 cm |
| Kích thước nền tảng | 150*27*20cm |
| Giảm thời gian dài nhất | Không giới hạn |
| Giảm tốc độ | 0-400mm/giây |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc tiêu chuẩn | 320 * 320mm (có thể được tùy chỉnh) |
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Nguồn cấp | 220v |