| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Cân nặng | 600kg |
| Độ dày Pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Đức KAVO |
| Cắt chính xác | 0,1mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Rãnh chữ V Độ chính xác độ dày dư | ± 2 triệu |
|---|---|
| Nền tảng làm việc | Tối đa: 1550mm * 630mm |
| Độ dày | hướng dẫn sử dụng |
| Định vị Dowel | Đường kính: 2MM (7PCS) |
| Bề dày của một thanh gươm | 2 mm |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| tên | Máy khắc CNC định tuyến thiết kế PCB |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Bàn làm việc | 2 |
| độ chính xác cắt | 0,10mm |
| Sức mạnh | 220V |