| Cách đột | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột dập | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95 * 85 * 195 CM |
| Tăng trọng lượng | 700 kg |
| tên | Bộ định tuyến pcb tự động |
|---|---|
| Đặc điểm | Hiệu quả cao với nền tảng làm việc kép |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | Cung ứng dịch vụ đường biển |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Độ dài cắt | 450mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | loại khí nén |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Max. Tối đa. PCB depanelization length Chiều dài khử PCB | 460mm |
| Độ dày khử PCB | 0,6-3,5mm |
| Kiểm soát tốc độ khử PCB | Bằng tay |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Max. Tối đa. PCB depanelization length Chiều dài khử PCB | 460mm |
| Độ dày khử PCB | 0,6-3,5mm |
| Trọng lượng máy khử PCB | 30kg |
| Kích thước máy khử PCB | 787x400x436mm |